![](https://www.syssteel.com/wp-content/uploads/2023/03/337009867_125066647066348_316235250469427620_n-1024x682.jpg)
นายฉัตรภพ พรธรรม ผู้จัดการฝ่ายบริหารความยั่งยืน เป็นตัวแทน SYS เข้ารับรางวัลสถานประกอบการเครือข่ายที่มีการดำเนินงานด้านความรับผิดชอบต่อสังคมอย่างต่อเนื่อง ประจำปี 2565 (CSR-DPIM Continuous Award ) ประเภทโรงประกอบโลหกรรม ต่อเนื่องเป็นปีที่ 11 โดยมี นายนิรันดร์ ยิ่งมหิศรานนท์ อธิบดีกรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่ เป็นประธานในพิธีมอบรางวัลโครงการส่งเสริมอุตสาหกรรมเหมืองแร่และอุตสาหกรรมพื้นฐานให้มีมาตรฐานความรับผิดชอบต่อสังคม (CSR-DPIM) ประจำปี 2565 .แสดงให้เห็นถึงความมุ่งมั่นในการดำเนินธุรกิจของSYS ที่ยึดหลักการดำเนินธุรกิจด้วยความโปร่งใสตามหลักธรรมาภิบาลและการบริหารจัดการทรัพยากรอย่างคุ้มค่า สนับสนุนส่งเสริมอาชีพและสร้างรายได้ให้กับชุมชน ตลอดจนให้ความสำคัญด้านสิ่งแวดล้อม เพื่อช่วยพัฒนาชุมชนให้เกิดความยั่งยืนสืบไป #SYS#SYSSTEEL#เหล็กดีที่คุณไว้ใจ#CSR#CSRDPIM
![](https://www.syssteel.com/wp-content/uploads/2023/03/337057571_1665799004161823_6491803070539121295_n-1024x682.jpg)
(นายฉัตรภพ พรธรรม ผู้จัดการฝ่ายบริหารความยั่งยืน บริษัท เหล็กสยามยามาโตะ จำกัด)
![](https://www.syssteel.com/wp-content/uploads/2023/03/336926205_166343752904657_7523913436307947332_n-1024x682.jpg)